สั่งพิมพ์

JTooCooL VS Shitmen [ลงเพลงแล้วทั้งคู่!]

ขออภัยที่ต้องเข้ามายุ่งนะครับ กฏข้อแรกของผมคือสตีโล่ไม่ใช่การแบ็ทเทิ้ลวิจารญ์คนอื่นหรือผู้ที่ลงแข่งคนอื่นนะครับนะครับ

ฉะนั้น ผมเองในถานะผู้จัดการแข่ง ขอดิสกับคุณอสุจิ แทน ฟรีไมค์นะครับ  จุ๊บๆ

[ แก้ไขล่าสุด JTooCooL เมื่อ 21-4-2009 18:17 ]

ฟรีไมค์ก้าบ ไม่เกี่ยวกับทูพิคค ผมเมา

ไม่มีเงื่อนงำอะไรทั้งสิ้นครับ  แค่นายทำผิดกฏ กฏิกา แล้วงานนี้ผมเองต้องรับผิดชอบครับ  ในถานะผู้จัดเองหวังว่าคงเข้าใจ จุ๊บๆ

โอ้ว เคยท้าทูพิคด้วยหรอครับ  จะรับ 2งานเลยมั้ยครับ จะได้ สนุกๆ ทีเดียว แล้วจะได้แข่งหุบเขาสมิงแบบไม่เสียเวลาด้วยยยยย

แหมตะเอง  เค้าแซวเล่น  เอาเวลารอแข่งหุบเขาสมิงรอบต่อไปดีกว่าครับ

JTooCooL vs อสุจิ.mp3 -

ดาวน์โหลด

http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=310149FE556BIMHROLH6Q9E51OL92A

หีแม่มึงขี้เรื้อนลูกเลยออกมาเป็นขี้เรื้อน

พ่อมึงชิมแตดบอกแม่มึงว่าหีเธอรสชาติเฝื่อนๆ

โทษทีไอน้องดิสกับป๋าแม่งโคตรป่าเถื่อน

มึงเกิดมาเพราะถุงยางรั่วจำไว้ไอกลากเกลื้อน

เสียงตอนอัดเพลงมึงเหมือนบ้านไฟไหม้

ลามมาจากที่ทำงานของแม่มึงเพราะว่ากูไปเผาไว้

ไอหม่ำจ๊กม๊กเจอกูรับรองมึงเน่าใน

ร้องไห้แล้วไปบอกแม่มึงว่าป๊ะป๋าไม่เข้าใจ

มองลงที่พื้นดินแล้วแดกขี้หมาซัก2ก้อน

พ่อมึงตายห่าเพราะโดนกูด่าแค่2ท่อน

มึงต้องชักว่าวเพราะแม่มึงไม่ว่างต้องรอก่อน

เรื้อนเป็นกิจลักษณะตายห่าไปซะเด็กอ่อน

หน้าเหี้ย    เสือกมีสาวมาโง่มาเอามึง

หน้าเหี้ย  เสือกเรื้อนแต่ฝีมือไม่ถึง

หน้าเหี้ย  โคตรพ่อมึงต้องตะลึง

หน้าตัวเมีย  กูจับแม่มึงเอาตีนคลึง

เหี่ยวๆแม่มึงเป็นกระหรี่ โดนพวกกูจับเย็ดถี่ๆ

เกรียนแล้วไม่เจียมอย่างนี้กูเอาตีนตบหน้าซัก2-3ที

ดอกทองแม่มึงคนนี้คงต้องตายในหน้าที่  เป็นกาหรี่

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 22-4-2009 03:05 ]

โฮ้ววว

ผมมันคนไม่ทันสมัย