สั่งพิมพ์

โครงการใต้ร่มเย็น2 รายได้มอบบ้านสงเคราะห์จ.ยะลา

คัดดาฟี่ขอลงโค้งสุดท้ายครับ ไม่มีเวลาเลยครับ

แต่อยากลงครับ อยากให้กำลังใจทหาร และ ชาวบ้านภาคใต้ทุกคนครับ
" Caddafee "

เพลง ขอ  Nut$u ft.missdiss

ฝากไว้ด้วยนะคะ  ยังมีอีกเพลงที่อยากลงแต่ยังไม่ได้เริ่มทำอะไรเลย ถ้าทันจะเอามาลงค่ะ

นี่ลิ๊งค์ดาวโหลดค่ะ http://www.4shared.com/file/1213 ... NUTUfeatMIsDis.html [ แก้ไขล่าสุด Nut$u เมื่อ 30-7-2009 10:27 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 29-7-2009 09:51

สู้ๆๆๆๆครับทุกคน
ลงเพลงกันเยอะๆ
นะครับรักเมืองไทย
ชูชาติไทย55555+

โหห

แบบว่า สมิงสาวรัว!!!

งานรัดตัวเหลือเกินครับ ขอเลื่อน เป็นวันแม่นะครับ

เลื่อนเป็นวันแม่ โอ้...เลื่อนออกไปอีกเยอะเลย

อยากรู้จังว่าใครเป็นคนคัดเลือกเพลงครับชุดที่สองครับ........

CP ครับ

ส่วนใหญ่ถ้าส่งกันมาเป็นแนวเพื่อชีวิต + ไม่หยาบ
ก็จะผ่านเกือบ 100 เปอร์เซนต์เลยครับ

แต่เพลงช้า ถ้าเพี้ยน คัดออกครับ

มีเพื่อนๆที่ยังไม่ได้แก้ Clean เพลงก็ไม่สามารถเอาลงได้ครับ
สู้ๆนะครับ สมิงเราตั้งใจอัลบั้มโครงการใต้ร่มเย็น 2 นี้มากๆ

จัดไปครับพี่น้องสู้ๆๆครับบบบบ
ตั้งใจสุดชีวิตเลยครับ555555+

20 กว่าเพลงแล้วนะเนี่ย

HOT ! ! ! จริง ๆ สมิง