สั่งพิมพ์

โครงการใต้ร่มเย็น2 รายได้มอบบ้านสงเคราะห์จ.ยะลา

โอ๊วๆๆ แจ่มๆๆ

แหล่มมมเลยยยย

^^

แต่ตอนนี้ข้าพเจ้าไมค์กับคอมพัง

เอ่า งานเข้า

IN BUDDHA IN TRUST

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยเปลี่ยนเบอร์บัีญชี+เบอร์โทรใน Hi5 ของท่านด้วยครับ

เลขบัญชี 3860159844

ธนาคาร กรุงไทย  สาขา ย่อย ม.บูรพา

ชื่อบัญชี นางสาวสุภัค  ห่านศรีวิจิตร

เบอร์ 084-8166633 [เฟรช]

ตอนนี้โครงการเราย้ายมาสมิง เต็มตัวละครับ

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

ขอแจมแบบเงียบเชียบ!

555+

create มากคับ โครงการนี้ สนับสนุนนะคับ

พี่ เต้

ลง เพลง ใต้ร่มเย็น ผม ด้วย ดิ

ที่ ตก จาก รอบ ที่ แว้ว อ่าาาา

อิอิ

เสียดายยยย
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

สนับสนุนกำลังใจครับ
" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

บัก ป๋า W  หายไปนานเรย

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย EpXiLiX เมื่อ 12-4-2009 09:11 พี่ เต้ลง เพลง ใต้ร่มเย็น ผม ด้วย ดิที่ ตก จาก รอบ ที่ แว้ว อ่าาาาอิอิเสียดายยยย ...

ชื่อเพลงไรครับ เอ๊ปซี่

เดี๋ยวหาให้

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 16-4-2009 13:09 ]

คลื่นระลอกที่2กำลังมา กำลังมา

อาจจะแจมด้วยค่ะ งานดีๆอย่างเน้