สั่งพิมพ์

มหาศึกหุบเขาสมิง ครั้งที่1

แอบเชียร์
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

กฏ อันใหน วะ ใน  ไอมีม รึ ใน ลิ๊งขนาด สัด  ตามหา ดราก้อน บอล ไง๊ !!!!

ห่า  !! โง่กฎโหลด อีก กู... ไอ้ ยัก ษ์..........................

โห่ พี่ รู้คับว่าพี่ไม่อ่านกดอยู่แล้ว

5555555555555555555

ผมว่าที่นี่ไม่มีใครว่าพี่แล้วแหละคับ เต็มที่เลยคับ

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

รอฟังเพลงใน(หุบเขาสมิงคับ)

...ตามฟังกระดานเดียวสู้ๆคับ เอ็มซี

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย bomb_tower เมื่อ 21-4-2009 22:38      ห่า  !! โง่กฎโหลด อีก กู... ไอ้ ยัก ษ์..........................      

ก็มึงโง่ไงสราดดด

หุบเขาสมิงนี่เขยายเที่ยงป่าว

ขอเปลี่ยนตัวครับ 

Castigate ออก!

1Crux เข้า!  เยี่ยย!! [ไม่ได้ไม่เป็นไรครับผม]

:)

ยินดีอย่างกับอะไรดี

ขอบคุณครับ 
:)