สั่งพิมพ์

PATTAYA MUSIC 2009@หาดเมืองพัทยา20-22มีค

CP ร้องด้วยยยย เจอกันครับ ชะ ชะ ชู!!! ผมขึ้น 20-21-22 เรย :D เวที Pioneer ครับ มีทติ้งสมิงงงงง @ พัทยา 21-22 มีค 52 สมิง มีทติ้งนะครับ พัทยาาาาา :D แหละ บางแสนนนน :victory: มีรถตู้ ครับของ บิ๊กแบร์ แล้วก็ไปนอนบ้านน้อง S.Chiva @ บางแสน นอนบ้านเฟรชนะครับ 11 คนครบแล้วครับ ใครเปลี่ยนแปลงอะไรบอกได้ครับ มีผม เฟรช มังกี้ คิงส์ กู๊ด บิ๊กแบร์ หาดใหญ่ MC 2นาย โปเต้ แดนนี่ เพื่อนผมสองคน [บอร์ดี้การ์ดสมิง] คัดดาฟี่ เป็นคนขับ!!! เยี่ยยยย หาร ค่าน้ำมันกันคน ละ 300 นะครับ ผมไปกะค่ายก่อนแล้ววันนึง ครับ แล้วเจอกานนนน :victory: [ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 13-3-2009 00:15 ]

อู้ววววววว Meeting น่าสน !!!

โอ้วว ขอเปลี่ยนแปลง นิดนึงครับ เนื่องจาก รถตู้ บิ๊กแบร์ ม่ายว่าง เปลี่ยนเป็นรถเก๋งขนาดใหญ่แทน จึงต้องสละที่ บอร์ดี้การ์ดสองคนออกเสียแร้ววว งานนี้ ผมพาดีเจ ปิ๊ก ของเราขึ้นเวทีด้วยครับ!! :'( [ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 14-3-2009 11:19 ]

:lol DJ MaKuRo ฝากเนื้อฝากตัว งับๆ

โอ้ว อยากเจอ ดีเจคนนี้มานานแล้ว เค้าบอกว่าเก่งนะ เห็นมีแต่คนบอก เค้าบอกกันว่า ชื่อ Dj_Makuro มั้ง แฟนคลับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ I Love Dj_MakuRo 5555555555+
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

ไปด้วยคนดิครับ ??? หน้าไป ^ ^

ฝากเอาความอบอุ่นมาฝากทางเว็บด้วยนะงับ :L
" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

CP ไปกะ NYU ขึ้นเวที แกรมมี่!!! โอ้ววว นี่มันอะไรกัน? ทางค่ายรายงานว่า เล่นปิดท้าย ครับ :D

โอ้วววว พระเจ้า.... บ้านแตกแน่....:funk::funk::funk: ตอนนี้มารอที่บ้านละคะ... ขอให้ทุกท่านพกหมอนและผ้าห่มมาด้วยนะคะ เกรงว่าจะไม่พอเพียง 55555+:victory::victory::victory: ไม่ต้องเกร็งนะคะ คนกันเอง. งานนนี้เฟรชเก็บหัวละ สามร้อยคะ :lol:lol:lol:lol [ แก้ไขล่าสุด S.Chiva เมื่อ 19-3-2009 08:45 ]
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

เจอกัน ยัง ไง น้องกู๊ด ก็จา ไป อยากไปดู
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์