สั่งพิมพ์

14มึค.52RAP ISแนว@WOCสยามสแคว์3รูป+คลิป

ยังไง โผม ก็จาไป :victory: :victory: :victory: :victory: :victory: :victory: :victory:
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

น้องกุ๊ด เมารั่ว 1ใบค้าบๆๆ

ถ้าคนไม่รู้จัก จะพอ ไปถูกไหมๆ พอดีๆ เพื่อนผมมันไปคนนึงๆ

มีคนฝากมาบอกว่า ไอคนที่ใส่ เสื้อสมิง สีชมพูหล่อสุด คับ ไม่ได้ชมตัวเองนะ แต่ มันหล่อ จริงๆๆ 5555555555+ :lol :lol :lol :lol

งานนี้ ได้ ดีเจ สุดสวย มาช่วย สมิง ไห้ดู มีราศีมาก คับ ตบมือไห้กับ DJ_MaKuRo สุดสวยของเราหน่อย 5555555555555555555555+ :kiss::kiss::kiss::loveliness::loveliness::loveliness::kiss::kiss::kiss:

พี่หมู Em-you คือ ไอดอลผมเลย

ดูพี่ท่ทางบ้าหม้อมากเลย

พี่ชอบแซวหญิงเหมือนผมเลย

55555555555+ แต่เสื้อดำเค้ามีแฟนแล้วพี่